Wedding Day : N.แคร์ & N.ตาม
งานนี้จัดที่ ร้านอาหาร ลีลาวดี เชียงราย
Leelawadee Restaurant Chiangrai
ขอบคุณมากเลยนะคะ ที่มอบโอกาสให้ Memory Studio ดูแลงานและได้มาจัดงานที่แสนพิเศษนี้
สนใจให้เราจัดงานติดต่อได้ที่ ร้าน เมโมรี่ สตูดิโอ เวดดิ้ง เชียงราย
Line: @memoryplanner
Tel : 081 - 346 8450 นะคะ
สถานที่ outdoor ซึ่งก็สวยและเป็นธรรมชาติอยู่แล้ว ติดแม่น้ำริมกก ยิ่งเหมาะกับการจัดงาน งานเลี้ยง หรือมานั่งชิวๆ
บรรยากาศงานนนี้เต็มไปด้วยความอบอุ่น เป็นกันเอง มีเฉพาะญาติสนิท เพื่อนๆ^___^
เนื่องจากก่อนวันงานมีฝนตกหนักมากและตกตลอดหลายวัน และงานจัดoutdoorอีก... เอางัยกันดี.. คิดกันหลายตลบเลย
จะย้ายฉาก กางเต้นท์ หรือยังงัยดี !!!! ในที่สุด ทางเรา กับเจ้าภาพ ทั้งน้องแคร์-น้องตามเลยได้ข้อสรุปว่าเดี๋ยวจัดฉาก
แยกเป็น 2 ฉากเลย ทั้งด้านนอกและด้านในอาคาร เพื่อหลีกเลี่ยงถ้าฝนตกมาจริงๆ ก็มีฉากสำรองด้านใน สามารถทำพิธี ถ่ายรูปได้เลย
*** แต่ฟ้าฝนเป็นใจมากเลยคะ ...มีแดดอ่อนๆ สายลมพัดเย็นสบาย งานนี้เลยได้ใช้ฉากทั้ง 2 ที่เลยคะ ต้องขอบคุณฟ้าฝนวันนั้นด้วยนะคะ และขอบคุณฝ่ายเจ้าภาพเจ้าบ่าว-เจ้าสาวมากๆๆนะคะ ที่ไว้วางใจให้เราได้มีส่วนร่วมในงานสำคัญของทั้งคู่นะคะ ^__^ ขอให้น้องแคร์-น้องตามมีความสุขและรักกันแบบนี้ตลอดไปนะคะ
ขอบคุณมากๆนะคะ **
![รับจัดงานแต่งงานแบบครบวงจร , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ , เวดดิ้ง สตูดิโอ เชี่ยงราย รับจัดงานแต่งงานแบบครบวงจร , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ , เวดดิ้ง สตูดิโอ เชี่ยงราย , ธีมงานแต่งงาน , แพ็คเกจแต่งงาน เชียงราย](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175014-1594399264.jpg)
![เมโมรี่ สตูดิโอ เชียงราย , เวดดิ้ง เชียงราย , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ เชียงราย เมโมรี่ สตูดิโอ เชียงราย , เวดดิ้ง เชียงราย , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ เชียงราย](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175048-660428834.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175122-76240631.jpg)
![รับจัดงานแต่งงาน แบบครบวงจร , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ , ธีมงานแต่งงานโทนสีม่วง รับจัดงานแต่งงาน แบบครบวงจร , เวดดิ้ง แพลนเนอร์ , ธีมงานแต่งงานโทนสีม่วง](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175132-1304064745.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175141-165724515.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175151-1814978951.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175205-643723379.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175350-1444701451.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175401-2053958416.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175411-300927342.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175419-1833346413.jpg)
![เมโมรี่ เวดดิ้ง สตูดิโอ เชียงราย เมโมรี่ เวดดิ้ง สตูดิโอ เชียงราย](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175433-31055547.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175442-517962850.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175453-49404394.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175505-2014733412.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175519-549772873.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175532-623846566.jpg)
![พิธีแต่งงาน แบบเรียบง่าย , พานขันหมาก , รับจัดซุ้มดอกไม้ ตกแต่งสถานที่แต่งงาน พิธีแต่งงาน แบบเรียบง่าย , พานขันหมาก , รับจัดซุ้มดอกไม้ ตกแต่งสถานที่แต่งงาน](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175547-506792210.jpg)
![](/venders/memorystudio/Uploads/Editor/relations/Images/547/weddinginlove-20160725175629-1688890212.jpg)
|